Khoi My Ca sĩ Khởi My
Nghe và tải download nhanh album của ca sĩ Khởi My. Bài hát Khoi My MP3 mới nhất tại nhac.vui.vn
Tải ứng dụng Nhạc VuiĐã có mặt trên:

Khởi My

Facebook
Khởi My

Tên thật: Trần Khởi My
Birthday: 02.01.1990
Nickname: Panda, Voi
Châm ngôn sống: Thất bại không là thua cuộc mà là thử thách mới
Sở thích:
Xem phim kinh dị, chăm sóc cây xương rồng, uống trà sữa, thích nuôi hamster
Thích ăn : Bánh tráng trộn, càng cúm, lẩu thái hải sản…
Thích thể loại nhạc : Hòa Tầu, nhạc nhẹ, nhạc nước ngoài…
Thích xem phim : kinh dị, hài hước, hoạt hình…
Ghét nhất : la mắng, bị nạt, lừa dối…
Sợ nhất : con sâu, sợ ma ^^…

Khởi My đạt giải nhất trong cuộc thi Tiếng ca học đường, với chất giọng trong trẻo, cao vút, Khởi My dễ dàng dành được thiện cảm trong các ca khúc của mình. Ca khúc Vì sao, Vết cắt.. trong album Đôi cánh phát hành vừa qua đã dành được lượt nghe và lượt tải kỷ lục trên các trang âm nhạc. Ngoài ra Khởi My còn đảm nhận vai trò MC cho một kênh truyền hình tuổi teen đang rất được yêu thích hiện nay.

Khởi My
Chia sẻ cảm nhận về ca sĩ của bạn tại đây
  Cũng đăng trên Facebook
( 0 ký tự )  Bình luận